Ý kiến thăm dò
Tình hình kinh tế - xã hội
KHỐI DÂN VẬN CÔNG AN XÃ NGUYỆT ẤN TỔ CHỨC HỘI NGHỊ LẮNG NGHE Ý KIẾN NHÂN DÂN
Thực hiện kế hoạch số 436/KH-CAT-PX03 ngày 14/10/2022 của Giám đốc Công an tỉnh Thanh Hóa ; Kế hoạch số 194/KH-DV-CA ngày 31/10/2022 của Công an huyện Ngọc Lặc về tổ chức lắng nghe ý kiến nhân dân, lấy ý kiến đánh giá sự hài lòng và góp ý của nhân dân dối với vông an. Sáng nay ngày 4/11/2022. Khối dân vận Công an xã Nguyệt Ấn tổ chức thành công Hội nghị "Công an lắng nghe ý kiến nhân dân" năm 2022.
Thực hiện kế hoạch số 436/KH-CAT-PX03 ngày 14/10/2022 của Giams đốc Công an tỉnh Thanh Hóa ; Kế hoạch số 194/KH-DV-CA ngày 31/10/2022 của Công an huyện Ngọc Lạc về tổ chức lắng nghe ý kiến nhân dân, lấy ý kiến đánh giá sự hài lòng và góp ý của nhân dân dối với vông an. Sáng nay ngày 4/11/2022. Khối dân vận Công an xã Nguyệt Ấn tổ chức thành công hội nghị "Công an lắng nghe ý kiến nhân dân" năm 2022 .
![Công an.jpg](/file/thumb/500/636726738.jpg)
Đồng chủ trì hội nghị có Trưởng ban dân vận xã và trưởng công an xã . Dự chỉ đạo hội nghị Cấp huyện có đ/c Triệu Văn Bình - Phó trưởng Công an huyện; Cấp xã có đ/c: Lưu Đình Thường - UV.BCH Đảng bộ huyện, BTĐU, CT.HĐND xã. tham dự có các Đ/c trong BTV. ĐU; HĐND; UBND; MTTQ , Trưởng các tổ chức chính trị xã hội xã; Cấp thôn có các đ/c Bí thư CB. Trưỏng thôn, Công an viên, thôn đội trưởng, người có uy tín thôn, hội người cao tuổi, hội phụ nữ tham dự đông đủ.
Tại hội nghị đã được nghe Đ/c Đinh Văn Kiên trưởng công an xã báo cáo tình hình kết quả đảm bảo ANTT trên địa bàn xã năm 2022; báo cáo giải trình kết quả giải quyết các vấn đề , vụ việc mà nhân dân trong xã đõ góp ý, phản ánh kiến nghị, Các đại biểu tham dự hội nghị đã sôi nổi có ý kiến về các hoạt động đảm bảo An ninh trật tự trên địa bàn xã. đồng tình, hài lòng với quan điểm Từ khi có bộ máy công an chính quy về công tác tại xã tình hính an ninh trật tự trên địa bàn xã được giữ vững ổn định, không có vụ trọng án xẩy ra. Đ/c trưởng công an xã đã tiếp thu ý kiến và nêu rõ phương hướng nhiệm vụ tiếp tục thực hiện tốt nhiệm vụ đảm bảo ANTT trên địa bàn xã trong thiờ gian tới. Hội nghị đã kết thưc và thành công tốt đẹp./
![C.an.jpg](/file/thumb/500/636726807.jpg)
![Ca3.jpg](/file/thumb/500/636726808.jpg)
![CA.1.jpg](/file/thumb/500/636726809.jpg)
KHỐI DÂN VẬN CÔNG AN XÃ NGUYỆT ẤN TỔ CHỨC HỘI NGHỊ LẮNG NGHE Ý KIẾN NHÂN DÂN
Thực hiện kế hoạch số 436/KH-CAT-PX03 ngày 14/10/2022 của Giám đốc Công an tỉnh Thanh Hóa ; Kế hoạch số 194/KH-DV-CA ngày 31/10/2022 của Công an huyện Ngọc Lặc về tổ chức lắng nghe ý kiến nhân dân, lấy ý kiến đánh giá sự hài lòng và góp ý của nhân dân dối với vông an. Sáng nay ngày 4/11/2022. Khối dân vận Công an xã Nguyệt Ấn tổ chức thành công Hội nghị "Công an lắng nghe ý kiến nhân dân" năm 2022.
Thực hiện kế hoạch số 436/KH-CAT-PX03 ngày 14/10/2022 của Giams đốc Công an tỉnh Thanh Hóa ; Kế hoạch số 194/KH-DV-CA ngày 31/10/2022 của Công an huyện Ngọc Lạc về tổ chức lắng nghe ý kiến nhân dân, lấy ý kiến đánh giá sự hài lòng và góp ý của nhân dân dối với vông an. Sáng nay ngày 4/11/2022. Khối dân vận Công an xã Nguyệt Ấn tổ chức thành công hội nghị "Công an lắng nghe ý kiến nhân dân" năm 2022 .
![Công an.jpg](/file/thumb/500/636726738.jpg)
Đồng chủ trì hội nghị có Trưởng ban dân vận xã và trưởng công an xã . Dự chỉ đạo hội nghị Cấp huyện có đ/c Triệu Văn Bình - Phó trưởng Công an huyện; Cấp xã có đ/c: Lưu Đình Thường - UV.BCH Đảng bộ huyện, BTĐU, CT.HĐND xã. tham dự có các Đ/c trong BTV. ĐU; HĐND; UBND; MTTQ , Trưởng các tổ chức chính trị xã hội xã; Cấp thôn có các đ/c Bí thư CB. Trưỏng thôn, Công an viên, thôn đội trưởng, người có uy tín thôn, hội người cao tuổi, hội phụ nữ tham dự đông đủ.
Tại hội nghị đã được nghe Đ/c Đinh Văn Kiên trưởng công an xã báo cáo tình hình kết quả đảm bảo ANTT trên địa bàn xã năm 2022; báo cáo giải trình kết quả giải quyết các vấn đề , vụ việc mà nhân dân trong xã đõ góp ý, phản ánh kiến nghị, Các đại biểu tham dự hội nghị đã sôi nổi có ý kiến về các hoạt động đảm bảo An ninh trật tự trên địa bàn xã. đồng tình, hài lòng với quan điểm Từ khi có bộ máy công an chính quy về công tác tại xã tình hính an ninh trật tự trên địa bàn xã được giữ vững ổn định, không có vụ trọng án xẩy ra. Đ/c trưởng công an xã đã tiếp thu ý kiến và nêu rõ phương hướng nhiệm vụ tiếp tục thực hiện tốt nhiệm vụ đảm bảo ANTT trên địa bàn xã trong thiờ gian tới. Hội nghị đã kết thưc và thành công tốt đẹp./
![C.an.jpg](/file/thumb/500/636726807.jpg)
![Ca3.jpg](/file/thumb/500/636726808.jpg)
![CA.1.jpg](/file/thumb/500/636726809.jpg)
Tin khác
Tin nóng
![](file/thumb/260/300/636001843.jpg )
![](file/thumb/260/155/636001842.jpg )
công khai TTHC
Xem nhiều
![](file/thumb/260/100/636001845.jpg )